Tsayin wurin zama mai dacewa ga ma'aikatan ofis

kujerar ofiskamar gado na biyu ga ma'aikatan ofis, yana da alaƙa da lafiyar mutane.Idan kujerun ofis da suka yi ƙasa da ƙasa, to mutane za su “cika” a ciki, wanda zai haifar da ƙananan ciwon baya, ciwon rami na carpal da ciwon kafada.Kujerun ofishin da suka yi tsayi kuma na iya haifar da ciwo da kumburi a cikin gwiwar gwiwar hannu.Don haka, menene tsayin da ya dace don kujerar ofis?

 

Lokacin daidaita tsayin wanikujerar ofis, Ya kamata ku tashi, kuma ku nisanta mataki ɗaya daga kujera, sannan ku daidaita maƙallan lever ta yadda mafi girman wurin kujera ya kasance a ƙasa da gwiwa.Wannan zai ba ku cikakkiyar matsayi lokacin da kuke zaune, tare da ƙafafunku a kwance a ƙasa kuma gwiwoyinku sun durƙusa a kusurwoyi daidai.

Tsayin kujerar dama

Bugu da ƙari, tsayin tebur ya kamata kuma ya dace dakujerar ofis.Lokacin zama, yakamata a sami isasshen sarari a ƙarƙashin tebur don ƙafafu su motsa cikin yardar kaina, kuma kada a ɗaga hannu yayin amfani da madannai ko linzamin kwamfuta.Idan cinyoyinku sukan taɓa teburin, kuna buƙatar sanya wasu abubuwa masu laushi da daidaituwa a ƙarƙashin ƙafafun tebur don ƙara tsayin tebur;Idan kuna aiki tare da ɗaga hannu ko ciwon kafada akai-akai, kuna iya ɗaga tsayin kujerar ku.Idan ƙafafunku ba za su iya taɓa ƙasa ba ko kujerar kujera ta fi gwiwoyinku girma, kawai sanya ƴan littattafai a ƙarƙashin ƙafafunku lokacin da kuke zaune.Sa'an nan kuma za ku iya aiki da kwanciyar hankali tare da tsayin da ya dace.


Lokacin aikawa: Satumba-27-2022