Tsarin ra'ayi na kujera ofis

A zamanin yau, abubuwan da ake buƙata na aikin kujera ba kawai don biyan bukatun aikin ofishin mutane ba amma har da bukatun aikin hutawa.Bugu da ƙari, yawancin ma'aikatan ofis da sauran ma'aikatan tunani ko na jiki suna zaune don aiki.Tare da sake fasalin fasaha, zama zai zama hanyar aiki ga ma'aikata na gaba.Don haka ƙirar kujerar ofis da bincike mai alaƙa ya kasance hankalin masu ƙira da yawa.Tsarin tsarin kujerar ofis1

Shugaban ofishin zartarwa na GDHERO

Matsayi daban-daban suna da ra'ayoyin ƙira daban-daban, kamar matsa lamba tsakanin fayafai da tsokoki na mutum.Lokacin zaune tsaye, jiki yana zama a cikin sifar "S".Kashin baya shine matsayi mafi girma don mutane su tashi.Tsarin diski yana da ƙasa, amma saboda iyakancewar siffar kujera, ƙwayar tsoka yana ƙaruwa.Lankwasawa a zauna, yana rage karfin tsoka, amma kuma yana kara matsewar diski, irin wannan zaman zai sa mutane sun lankwashe kashin baya, kafafu, kugu, hawan hips, ya dade yana haifar da ciwon baya.Sabili da haka, an samar da kujerar ofishin ergonomic, wanda ba kawai ya dace da bukatun wurin zama ba, amma kuma yana rage diski da matsa lamba yayin jin daɗin jin daɗin da kujera ofishin ya kawo.

Tsarin tsarin kujerar ofis2
Tsarin tsarin kujerar ofis3

GDHERO Ergonomic Officer

Yanzu ƙungiyoyin ƙera na masana'antar kujerun ofis da yawa don zana sabon kujera na ofis, sabon kujera na ofis na iya sanya mutum ya ji daɗi yayin da yake zaune kuma ya nuna shi daidaitaccen tsari ne bisa ga injiniyan jikin ɗan adam ta fuskar ƙira, kujera kujera ofis. tsayi da tsayin daidaitacce ne don dacewa da masu amfani daban-daban.A matsayin kujerar ofis ɗin da za a sake gyarawa, sashi ɗaya shine goyon bayan ƙafafu, aikin shine don tallafawa nauyin ƙafar don rage matsi na matashin, don haka an rarraba matsi na ɗan adam a kan dukkan kujera.Aikin shine canza kujerar ofis a cikin kujera ta bene ta hanyar daidaita sandar.A wannan lokacin, goyon bayan kafa yana tashi kuma ya jingina baya tare da wurin zama.Cibiyar nauyi tana komawa baya kuma jikin ɗan adam yana cikin yanayin hutu mai annashuwa.

Tsarin tsarin kujerar ofis4
Tsarin tsarin kujerar ofis5

Tsarin tsarin kujerar ofis6

GDHERO Kujerar ofis Mai Kwanciyar Hankali mai kafa

Kayan Gidan Jarumisuna da yawa irin wannan kujera, ƙirar ƙirar injiniyan jikin ɗan adam , kwance wato kyauta kuma ba tare da katsewa ba, wanda ke kawo jin daɗi daban-daban ga masu amfani.


Lokacin aikawa: Dec-09-2021