Abubuwan da ke da sauƙin yin watsi da su lokacin siyan kujerun ofis

Lokacin da muka sayakujerun ofis, Bugu da ƙari, yin tunani game da kayan aiki, aiki, ta'aziyya, amma kuma yana buƙatar la'akari da waɗannan abubuwa uku masu zuwa sau da yawa sau da yawa sauƙin yin watsi da su.

1) Ƙarfin nauyi

Duk kujerun ofis suna da karfin nauyi.Don amincin ku, ya kamata ku sani kuma ku bi matsakaicin ƙarfin nauyin kujera.Idan nauyin jikinka ya wuce iyakar ɗaukar nauyin kujerar ofis, yana iya karye yayin amfani da kullun.

Za ku ga cewa yawancin kujerun ofis suna da nauyin nauyin 90 zuwa 120 kg.Wasu kujerun ofis an tsara su ne don mutane masu nauyi kuma suna da gini mai ƙarfi don samar da ƙarfin nauyi, akwai kujerun ofis masu nauyi a cikin nauyin 140kg, 180kg da 220kg.Baya ga mafi girman ƙarfin ɗaukar kaya, wasu samfuran suna zuwa tare da manyan kujeru da wuraren zama na baya.

2) Salon Zane

Salon kujerar ofis ba zai shafi aikinta ko aikinta ba, amma zai shafi kyawun kujerar, da haka adon ofishin ku.Kuna iya samun kujerun ofis a cikin ɗimbin salo, tun daga salon zartarwa na gargajiya baki ɗaya zuwa salon zamani mai launi.

To wace irin kujera ofishin ya kamata ku zaba?Idan kuna zabar kujera don babban ofishi, tsaya tare da salon da kuka saba don ƙirƙirar sararin ofis ɗin haɗin gwiwa.Ko kujera ragargaje ko kujera ta fata, kiyaye salo da launi na kujerar kujera daidai da salon kayan ado na ciki.

3) Garanti

Kar a manta da tuntuɓar garantin abokin ciniki lokacin siyan sabon kujera ofis.Tabbas, ba duk kujerun ofis ba ne ke samun goyan bayan garanti, wanda shine jajayen tuta wanda masana'antun ba su da kwarin gwiwa kan aikin nasu.Idan masana'anta bai samar da sabis na garanti don kujerar ofis ko kuma idan masana'anta sun ba da sabis na garanti ƙasa da ma'aunin masana'antu, da fatan za a maye gurbin samfurin tare da wata alama nan da nan kuma zaɓi samfurin tare da kariyar bayan-tallace-tallace.

A cikin kalma, idan kun sayakujerar ofis, Yi la'akari da waɗannan batutuwa, don ku zaɓi kujerar ofishi daidai, akwai babban taimako.


Lokacin aikawa: Oktoba-18-2022